Tiffy Day (25 vỉ x 4 viên)

  • 002972
Giá: gọi 0335973866

Tiffy Dey làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Đổi trả hàng trong vòng 05 ngày!

Thời gian và phí giao hàng sẽ được ước tính khi đặt hàng. Xem chính sách giao hàng tại đây.

store

Chuyên sản phẩm cho bệnh nhân ung thư

warranty
Cam kết chính hãng 100%

1. Chống chỉ định:
Mẫn cảm với các thành phần của thuốc.
Chlorpheniramin maleat: trẻ sơ sinh, trẻ đẻ non, phụ nữ cho con bú, Glaucom góc hẹp, phì đại tiền liệt tuyến…
Phenylephrin HCl: cao huyết áp nặng hay nhịp nhanh tâm thất.
Không dùng cho bệnh nhân viêm gan, viêm tụy cấp.
Đọc thêm tờ hướng dẫn sử dụng có trong hộp thuốc.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.
Liều dùng và cách dùng:
Người lớn: Uống 1-2 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần.
Trẻ em từ 6-12 tuổi: Uống 1 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần.
Thận trọng:
Người già, trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú.
Bảo quản: 
Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần:
Paracetamol: 500mg, Chlorpheniramin maleat: 2mg, Phenylephrin HCl: 10mg.
Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên
Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
Nhà sản xuất: Thai Nakorn Patana Co., Ltd.

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.

Hỏi đáp về sản phẩm

Khách hàng đánh giá (0)
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm