Thuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu (180 viên/hộp)

  • 002967

Giá 17,000đ

Thuốc giảm các triệu chứng cảm cúm không gây buồn ngủ Panadol Cold Flu làm giảm triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi.

Đổi trả hàng trong vòng 05 ngày!

Thời gian và phí giao hàng sẽ được ước tính khi đặt hàng. Xem chính sách giao hàng tại đây.

store

Chuyên sản phẩm cho bệnh nhân ung thư

warranty
Cam kết chính hãng 100%

1. Chống chỉ định:
Mẫn cảm với thành phần thuốc. 
Bệnh nhân đang dùng hoặc đã dùng trong 2 tuần gần đây các thuốc ức chế Monoamine Oxidase.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Làm giảm triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi.
Liều dùng và cách dùng:
Dùng 1 hoặc 2 viên/lần, có thể dùng tới 4 lần/ngày.
Liều tối đa hàng ngày: 8 viên trong 24 giờ, cách nhau 4 giờ. Tối đa sử dụng trong 7 ngày.
Thận trọng:
Bệnh nhân rối loạn/suy giảm chức năng gan & thận (không dùng chung với các thuốc có chứa Paracetamol khác).
Phụ nữ có thai và phụ nữ đang cho con bú .
Tham khảo ý kiến bác sỹ đối với những bệnh nhân có: Bệnh tim mạch, cường giáp, Glaucoma góc đóng…
Bảo quản:
Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần: Paracetamol 500mg, Caffeine 25mg, Phenylephrine hydrochloride5mg, tá dược vừa đủ.
Quy cách đóng gói: Hộp 15 vỉ x 12 viên 
Xuất xứ thương hiệu: Anh
Nhà sản xuất: GlaxoSmithKline

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.

Giá 17,000 đ Mua ngay

Hỏi đáp về sản phẩm

Khách hàng đánh giá (0)
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm