Sirô điều trị giảm các chứng cảm thông thường Tiffy (30ml)

  • 002977

Giá 18,000đ

Sirô điều trị giảm các chứng cảm thông thường nghẹt mũi, hạ sốt, giảm đau và viêm mũi dị ứng

Đổi trả hàng trong vòng 05 ngày!

Thời gian và phí giao hàng sẽ được ước tính khi đặt hàng. Xem chính sách giao hàng tại đây.

store

Chuyên sản phẩm cho bệnh nhân ung thư

warranty
Cam kết chính hãng 100%

1. Chống chỉ định: 
Quá mẫn với thành phần thuốc.
Bệnh nhân cao huyết áp, huyết khối ngoại biên, huyết khối mạch màng treo ruột.
Bệnh nhân bị bệnh tụy hay gan cấp tính.
Trẻ sơ sinh, đẻ non, phụ nữ có thai và cho con bú, bệnh glaucom góc hẹp, loét tiêu hóa, phì đại tuyền liệt tuyến, suyễn, tắc cổ bàng quang…

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Làm giảm các chứng cảm thông thường nghẹt mũi, hạ sốt, giảm đau và viêm mũi dị ứng.
Liều dùng và cách dùng:
Trẻ từ 6 tháng-1 tuổi: 2,5 ml/lần x 4 lần/ngày.
Trẻ từ 1-2 tuổi: 3,75 ml/lần x 4 lần/ngày.
Trẻ từ 2-6 tuổi: 5 ml/lần x 4 lần/ngày.
Trẻ từ 6-12 tuổi: 5-10 ml/lần x 4 lần/ngày.
Người lớn: 10ml/lần x 4 lần/ngày.
Thận trọng:
Người phù, xuất huyết, nhồi máu cơ tim, hoại tử ruột, gan, thận.
Người đang lái xe hay điều khiển máy không dùng.
Có thể gây tổn thương gan khi dùng liều quá cao
Không dùng thuốc kéo dài quá 7 ngày.
Khi sử dụng cho người già và trẻ em khi dùng liên quan đến thuốc kháng Histamin.
Bảo quản: 
Bảo quản ở nơi khô mát, nhiệt độ không quá 30 độ C.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần: 
Paracetamol: 120mg, Chlorpheniramin maleat 1mg, Phenylephrin HCL: 5mg.
Quy cách đóng gói: Hộp 1 chai 30ml
Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
Nhà sản xuất: Thai Nakorn Patana Co., Ltd.

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ

Giá 18,000 đ Mua ngay

Hỏi đáp về sản phẩm

Khách hàng đánh giá (0)
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm